Fenicha Popote FenichaPopote
Fenicha Popote FenichaPopote
Fenicha Popote

Pakua App Yetu!

Kwa matumizi bora na kufanya maagizo

Kufanya maagizo kwa urahisi
Kupata taarifa za bei na ofa
Kuwasiliana na wauzaji moja kwa moja
Fenicha Featured

Sofa Bora na za uhakika na Kisasa zaidi zipo kwetu

2,900,000 TSh

KEKO FURNITURE

Inauzwa na

CHANDE MNYAULA's Store

Maelezo ya Bidhaa

BIDHAA BORA NA IMARA INATOKEA KWETU KWENYE MIKONO SALAMA KARIBU UPATE SOFA NA MAHITAJI YA NYUMBA YAKO KWA BEI POA

Bonyeza kupakua app yetu